รายการแข่งขันอีตตันบูล 2018 CSGO

รายการแข่งขันอีตตันบูล 2018 CSGO
Spread The News
Share on Facebook
Facebook
Tweet about this on Twitter
Twitter

จัดแข่งที่ ออเกอรสปอตอารีน่า (Ülker Sports Arena) เมืองอิสตันบูล ตุรกีระหว่างวันที่ 28-29กันยายน ชิงเงินรางวัล 250,000 ดอลลาร์ ระดับการแข่งเมเจอร์ ผู้จัด RFRSH Entertainment

เชิญทีมชั้นนำ 6 ทีม ได้แก่

ทีม 1 Astralis

ลำดับ                 สัญชาติ              ไอดีเกม

1                      เดนมาร์ก             device

2                      เดนมาร์ก             dupreeh

3                      เดนมาร์ก             Xyp9x

4                      เดนมาร์ก             gla1ve

5                      เดนมาร์ก             Magisk

C                      เดนมาร์ก             zonic

ทีม 2 Cloud9

ลำดับ                 สัญชาติ              ไอดีเกม

1                      สหรัฐอเมริกา       Skadoodle

2                      สหรัฐอเมริกา       autimatic

3                      สหรัฐอเมริกา       RUSH

4                      สวีเดน                Golden

5                      สวีเดน                flusha

C                      สหรัฐอเมริกา       valens

 

ทีม 3 MIBR

ลำดับ                 สัญชาติ              ไอดีเกม

1                      บราซิล               FalleN

2                      บราซิล               fer

3                      บราซิล               coldzera

4                      สหรัฐอเมริกา       Stewie2K

5                      สหรัฐอเมริกา       tarik

C                      เซอร์เบีย             YNk

ทีม 4 Ninjas in Pyjamas

ลำดับ                 สัญชาติ              ไอดีเกม

1                      สวีเดน                f0rest

2                      สวีเดน                GeT_RiGhT

3                      สวีเดน                REZ

4                      สวีเดน                dennis

5                      สวีเดน                Lekr0

C                      สวีเดน                pita

ทีม 5 Space Soldiers

ลำดับ                 สัญชาติ              ไอดีเกม

1                      ตุรกี                   XANTARES

2                      ตุรกี                   ngiN

3                      ตุรกี                   paz

4                      ตุรกี                   MAJ3R

5                      ตุรกี                   Calyx

C                      ตุรกี                   hardstyle

ทีม 6 Virtus.pro

ลำดับ                 สัญชาติ              ไอดีเกม

1                      โปแลนด์             NEO

2                      โปแลนด์             pashaBiceps

3                      โปแลนด์             MICHU

4                      โปแลนด์             snatchie

5                      โปแลนด์             morelz

C                      โปแลนด์             kuben

การจับคู่แข่ง รอบแรก

Space Soldiers            เจอกับ        Ninjas in Pyjamas แผนที่ Mirage

MIBR                         เจอกับ        Cloud9               แผนที่ Dust II

Virtus.pro                  เจอกับ        Astralis              แผนที่        Inferno

การจับคู่แข่ง รอบสอง

Space Soldiers            เจอกับ        Astralis              แผนที่        Inferno

Cloud9                       เจอกับ        Virtus.pro         แผนที่        Mirage

Ninjas in Pyjamas       เจอกับ        MIBR                 แผนที่        Mirage

 

การจับคู่แข่ง รอบสาม

MIBR                         เจอกับ        Space Soldiers   แผนที่ Mirage

Astralis                      เจอกับ        Cloud9                แผนที่ Inferno

Virtus.pro                  เจอกับ        Ninjas in Pyjamas แผนที่ Cache

 

การจับคู่แข่ง รอบสี่

Cloud9                       เจอกับ        Space Soldiers แผนที่ Mirage

Ninjas in Pyjamas       เจอกับ        Astralis           แผนที่   Nuke

MIBR                         เจอกับ        Virtus.pro      แผนที่   Cache

การจับคู่แข่ง รอบห้า

Astralis                      เจอกับ        MIBR              แผนที่   Dust II

Space Soldiers            เจอกับ        Virtus.pro        แผนที่  Dust II

Cloud9                       เจอกับ  Ninjas in Pyjamas   แผนที่  Mirage